ViCôngLý
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ViCôngLý

Nơi giao lưu của bạn bè bốn phương

Trang ChínhTrang Chính  zamzam9xzamzam9x  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Một ngày buồn ơi là buồn

Go down 
zamzam9x
contam
TheHell
7 posters
Tác giảThông điệp
TheHell
Làm Thuê
Làm Thuê
TheHell

Một ngày buồn ơi là buồn Empty
Bài gửiTiêu đề: Một ngày buồn ơi là buồn   Một ngày buồn ơi là buồn EmptyFri Jun 26, 2009 3:40 pm

Tình hình là đất farm chỗ tui ít quá. Buồn buồn kéo gần nửa quân số đi dập 1 mem GA. Kết cục lỗ nặng quá.

Một ngày buồn ơi là buồn Yellow Chủ đề: TheHell đang tấn công DragonKnight Land (468|564)
Đã nhận: 26.06.2009 10:21:30

Phe tấn công đã chiến thắng

May mắn: -12% Một ngày buồn ơi là buồn Luck_inactive(từ phía người tấn công)
Tinh thần: 100%

Phe tấn công: [player]TheHell[/player]
Vùng đất: [village]469|570[/village]
Số lượng: Một ngày buồn ơi là buồn Unit_sword 100 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_spear 300 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_axe 60 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_bow 30 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_spy 15 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_light 80 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_heavy 10
Mất: Một ngày buồn ơi là buồn Unit_sword 21 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_spear 62 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_axe 12 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_bow 3 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_light 6 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_heavy 1
Người sống sót: Một ngày buồn ơi là buồn Unit_sword 79 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_spear 238 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_axe 48 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_bow 27 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_spy 15 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_light 74 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_heavy 9

Lực lượng phòng thủ: [player]DragonKnight[/player]
Vùng đất: [village]468|564[/village]
Số lượng: Một ngày buồn ơi là buồn Unit_sword 32 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_spear 10 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_axe 56 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_bow 20 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_spy 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_light 5 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_heavy 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_ram 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_kata 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_snob 0
Mất: Một ngày buồn ơi là buồn Unit_sword 32 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_spear 10 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_axe 56 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_bow 20 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_spy 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_light 5 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_heavy 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_ram 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_kata 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_snob 0
Người sống sót: Một ngày buồn ơi là buồn Unit_sword 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_spear 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_axe 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_bow 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_spy 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_light 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_heavy 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_ram 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_kata 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_snob 0

Phần thưởng:
Một ngày buồn ơi là buồn Res2 4.127 Một ngày buồn ơi là buồn Res1 4.127 Một ngày buồn ơi là buồn Res3 3.475 (11.729/14.255)

Tài nguyên nhìn thấy:
Một ngày buồn ơi là buồn Res2 0 Một ngày buồn ơi là buồn Res1 0 Một ngày buồn ơi là buồn Res3 0 (0)

Công trình được nhìn thấy:
Một ngày buồn ơi là buồn Main 11 Một ngày buồn ơi là buồn Stone 20 Một ngày buồn ơi là buồn Wood 19 Một ngày buồn ơi là buồn Iron 21 Một ngày buồn ơi là buồn Storage 12 Một ngày buồn ơi là buồn Farm 7 Một ngày buồn ơi là buồn Barracks 8 Một ngày buồn ơi là buồn Wall 12 Một ngày buồn ơi là buồn Stable 3 Một ngày buồn ơi là buồn Market 1 Một ngày buồn ơi là buồn Garage 2

Binh lính bên ngoài:
Một ngày buồn ơi là buồn Unit_sword 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_spear 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_axe 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_bow 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_spy 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_light 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_heavy 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_ram 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_kata 0 Một ngày buồn ơi là buồn Unit_snob 0
http://vn.myblog.yahoo.com/super-noob/
contam
Nô Lệ
Nô Lệ

Bài gửiTiêu đề: Re: Một ngày buồn ơi là buồn   Một ngày buồn ơi là buồn EmptyFri Jun 26, 2009 5:05 pm

Vậy mà còn buồn, chắc cái này là buồn cười quá, tui 2800đi đánh 2 thằng trên 3000 điểm thắng mà chẳng có thu lời được gì mà còn bị mất lính. Sad
TheHell
Làm Thuê
Làm Thuê
TheHell

Bài gửiTiêu đề: Re: Một ngày buồn ơi là buồn   Một ngày buồn ơi là buồn EmptyFri Jun 26, 2009 5:11 pm

Ặc đánh phải spy 3-4 lần mới me được cái giờ nó không online. Nó mà online thì công toi chứ chả chơi.
zamzam9x
Admin
Admin
zamzam9x

Bài gửiTiêu đề: Re: Một ngày buồn ơi là buồn   Một ngày buồn ơi là buồn EmptyFri Jun 26, 2009 5:12 pm

bac nay ghe nhỉ, phải hoc hỏi
https://vicongly.forumvi.com
francis
Nô Lệ
Nô Lệ

Bài gửiTiêu đề: Re: Một ngày buồn ơi là buồn   Một ngày buồn ơi là buồn EmptySun Jun 28, 2009 9:56 am

làm thế nào biết nó hok online hả bạn mình spy nhìu mà chả biết lúc nào nó ol với nó hok ol
TheHell
Làm Thuê
Làm Thuê
TheHell

Bài gửiTiêu đề: Re: Một ngày buồn ơi là buồn   Một ngày buồn ơi là buồn EmptySun Jun 28, 2009 10:11 am

Hì nó thấy tấn công thì nó chạy quân, chạy res ngay mới cấp này thì hiếm ai mà dám để nguyên hiện trạng mà đón địch. Tui spy thằng này 4 lần, ngày đầu tiên 2 lần nó đều chạy sạch sẽ lần thứ 3 thấy lính và ít res, ngày thứ 2 spy 1 lần (cùng giờ với lần thứ 3 trước) thấy cả lính và nhiều res thế là bem.
TôVănTồ
Nô Lệ
Nô Lệ

Bài gửiTiêu đề: Re: Một ngày buồn ơi là buồn   Một ngày buồn ơi là buồn EmptyTue Jun 30, 2009 12:10 am

Muốn biết nó có online ko thì để Tồ chỉ cho các bạn V.C.L 1 cách nhá : D.Nhắn tin cho nó với nội dung anh j` ơi anh trai em mới cho em cái acc này mà em hổng biết cách nào chơi hết,anh bày cho em chơi đi,YH em là .... có j` ra YH nói chuyện cho dể nha anh : D.Bảo đảm 10 thằng anh hùng thì 9 thằng chết vì ngu =)).Nếu nó ko trả lời thì nó ko online,thế thôi =))
kelvin
Nô Lệ
Nô Lệ
kelvin

Bài gửiTiêu đề: Re: Một ngày buồn ơi là buồn   Một ngày buồn ơi là buồn EmptyTue Jun 30, 2009 11:16 pm

TôVănTồ đã viết:
Muốn biết nó có online ko thì để Tồ chỉ cho các bạn V.C.L 1 cách nhá : D.Nhắn tin cho nó với nội dung anh j` ơi anh trai em mới cho em cái acc này mà em hổng biết cách nào chơi hết,anh bày cho em chơi đi,YH em là .... có j` ra YH nói chuyện cho dể nha anh : D.Bảo đảm 10 thằng anh hùng thì 9 thằng chết vì ngu =)).Nếu nó ko trả lời thì nó ko online,thế thôi =))
nha~m >"<
Cadiss
Nô Lệ
Nô Lệ

Bài gửiTiêu đề: Re: Một ngày buồn ơi là buồn   Một ngày buồn ơi là buồn EmptySat Jul 04, 2009 6:55 pm

Spy luc 9 10h toi' la ngon.^^! kiem dau ra may thang farm ngon the. Tui farm chan wa Very Happy Very Happy Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Một ngày buồn ơi là buồn   Một ngày buồn ơi là buồn Empty

Một ngày buồn ơi là buồn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Yeah1 Offline Giao Lưu cùng Teen Vũng Tàu | 18h ngày 28 tháng 08.2009